CLUB Angel-lovely
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Top posters
admin (128)
Bạn là chị em song sinh của sao nào? EmptyBạn là chị em song sinh của sao nào? I_back11Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty 
wild_cat (122)
Bạn là chị em song sinh của sao nào? EmptyBạn là chị em song sinh của sao nào? I_back11Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty 
suoh (66)
Pé Lùn ™§hïkä™ (31)
nhoctinhyeu88 (2)
etsuko (2)
ShaDow211 (1)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» share theme yahoo 2
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 3:02 pm by admin

» gggggggggg
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeSun Feb 14, 2010 8:48 pm by admin

» theme yahoo plus
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeSun Feb 07, 2010 8:40 pm by admin

» jyqgfysegfwesgf
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 8:54 pm by admin

» Hannah Montana (movie)
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeThu Jun 11, 2009 7:14 pm by wild_cat

» ĐƠN XIN LÀM MOD
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeTue Jun 09, 2009 10:02 am by suoh

» Quyển tiểu thuyết chỉ có một câu
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeMon Jun 08, 2009 1:17 pm by admin

» Bảo Thy - Vương Khang từng không ưa nhau!
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeMon Jun 08, 2009 1:12 pm by admin

» Fansite of Kenichi ^^
Bạn là chị em song sinh của sao nào? I_icon_minitimeSun Jun 07, 2009 9:39 pm by Pé Lùn ™§hïkä™

Poll

Bạn có thích 4rum này không?

Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty100%Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty 100% [ 6 ]
Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty0%Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty 0% [ 0 ]
Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty0%Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty 0% [ 0 ]

Tổng số bầu chọn : 6

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 33 người, vào ngày Sun Sep 19, 2021 5:49 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 10 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: LeanneRkh53546

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 303 in 139 subjects
Social bookmarking

Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of CLUB Angel-lovely on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of CLUB Angel-lovely on your social bookmarking website

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Affiliates
free forum

Bạn là chị em song sinh của sao nào?

Go down

Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty Bạn là chị em song sinh của sao nào?

Bài gửi  wild_cat Wed Apr 15, 2009 6:30 pm

Chọn kiểu tóc không chỉ để hài hoà với khuôn mặt mà còn phù hợp với tính cách của bạn nữa.

Hãy xem các minh tinh thế giới đã biến hoá thế nào với các kiểu tóc ngắn cá tính của họ. Bài trắc nghiệm này cho biết bạn hợp với kiểu tóc và tính cách của ngôi sao nào

1.Từ nào gần nhất miêu tả khuôn mặt bạn?

a. Oval

b. Tròn

c. Góc cạnh

d. Trái tim

2. Kiểu tóc hiện tại của bạn như thế nào?

a. Duỗi thẳng

b. Để tự do

c. Uốn dợn sóng

d. Cột nhỏng nhí nhảnh

3. Mỗi sáng, bạn dành bao nhiêu thời gian để chăm sóc tóc?

a. Cả tiếng ấy chứ

b. 5 phút là xong

c. 10 - 15 phút

d. Tuỳ bữa, khi thì 5 phút, có khi cả tiếng đồng hồ

4. Thử một chiếc áo ở shop, đột nhiên, nghe "xoạc" một tiếng, phản ứng của bạn là:

a. Quê quá, trốn vào phòng thay đồ

b. Cười ha ha

c. Xin lỗi và chạy ra khỏi đó

d. Thương lượng với người bán hàng mua với giá vừa phải.

5. Bạn đang hát nghêu ngao thì tên con trai mà bạn đang "rung rinh" chạy ngang qua, nhìn. Bạn sẽ:

a. Đỏ mặt, im ngay lập tức

b. Hỏi hắn là bạn hát có hay không?

c. Đỏ mặt, cười giả lả.

d. Lúng túng, hỏi hắn tại sao lại nhìn bạn?

6. Sợi dây chuyền của bạn như thế nào?

a. Dây chuyền bằng bạc

b. Dây bằng vàng, nữ tính

c. Đồ trang sức bằng đá

d. Hạt nhựa, có đính ren rua lung tung đúng kiểu teen

7. Bố mẹ không cho bạn đi ra ngoài tối cuối tuần, nhưng bạn rất muốn đi. bạn sẽ:

a. Ấm ức nói với ba mẹ rằng bạn đã lớn rồi.

b. Lẻn ra ngoài khi bố mẹ không để ý

c. Xả lên blog cho hả giận

d. Nói dối là lớp học thêm học bù

Kết quả đây:

- Quá trời a: Bạn là người khá điềm tĩnh và hơi... cổ điển. Bạn hợp với những mái tóc ngắn thanh lịch và đơn giản. nếu tóc thẳng, có thể cắt ngắn hơn vai, tóc lượn sóng thì cắt dài hơn một chút. Gợi ý cho bạn là 2 kiểu tóc của Katie Holmes và nữ diễn viên Selma Blair

- Toàn là b: bạn luôn là sự chú ý của đám đông, cây cười của cả nhóm. bạn thích phá cách, kiểu tóc ngắn cắt thành từng lớp của Meg Ryan rất hợp với bạn. Muốn sốc hơn một tí, bạn có thể chơi hiểu đầu húi cao cá tính của Keira Knightley

- Rất nhiều c: Trái với vẻ ngoài có vẻ điềm tĩnh, lặng lẽ, bạn có một cá tính bốc đồng và sôi nổi. Những lựa chọn tinh tế và độc đáo của bạn có thể khiến bạn bè ngạc nhiên và bắt chước theo. Kiểu tóc thời trang của Vic và Rihannah sẽ là lựa chọn đúng cho bạn

- Đa số là d: "Nhí nhảnh con cá cảnh" là cách mọi người hình dung về bạn. Vô tư, hồn nhiên và không hoa hoè hoa sói, kiểu mái ngố dày hợp với bạn hơn bất cứ kiểu tóc nào. Nếu vẫn còn nghi ngờ về "độ dễ thương" của kiểu này, bạn có thể tham khảo 2 gợi ý của Phạm Băng Băng và Triệu Vy
wild_cat
wild_cat
Smod
Smod

Character sheet
xèng xèng :
Bạn là chị em song sinh của sao nào? Left_bar_bleue100000/100000Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty_bar_bleue  (100000/100000)
Thú cưng Thú cưng:
Bạn là chị em song sinh của sao nào? Left_bar_bleue100/100Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty_bar_bleue  (100/100)
Kinh nghiệm Kinh nghiệm :
Bạn là chị em song sinh của sao nào? Left_bar_bleue1000/1000Bạn là chị em song sinh của sao nào? Empty_bar_bleue  (1000/1000)

http://love-land.4umer.com