CLUB Angel-lovely
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Top posters
admin (128)
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? EmptyBạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_back11Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty 
wild_cat (122)
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? EmptyBạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_back11Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty 
suoh (66)
Pé Lùn ™§hïkä™ (31)
nhoctinhyeu88 (2)
etsuko (2)
ShaDow211 (1)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» share theme yahoo 2
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 3:02 pm by admin

» gggggggggg
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeSun Feb 14, 2010 8:48 pm by admin

» theme yahoo plus
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeSun Feb 07, 2010 8:40 pm by admin

» jyqgfysegfwesgf
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 8:54 pm by admin

» Hannah Montana (movie)
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeThu Jun 11, 2009 7:14 pm by wild_cat

» ĐƠN XIN LÀM MOD
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeTue Jun 09, 2009 10:02 am by suoh

» Quyển tiểu thuyết chỉ có một câu
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeMon Jun 08, 2009 1:17 pm by admin

» Bảo Thy - Vương Khang từng không ưa nhau!
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeMon Jun 08, 2009 1:12 pm by admin

» Fansite of Kenichi ^^
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? I_icon_minitimeSun Jun 07, 2009 9:39 pm by Pé Lùn ™§hïkä™

Poll

Bạn có thích 4rum này không?

Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty100%Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty 100% [ 6 ]
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty0%Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty 0% [ 0 ]
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty0%Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty 0% [ 0 ]

Tổng số bầu chọn : 6

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 33 người, vào ngày Sun Sep 19, 2021 5:49 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 10 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: LeanneRkh53546

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 303 in 139 subjects
Social bookmarking

Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of CLUB Angel-lovely on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of CLUB Angel-lovely on your social bookmarking website

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Affiliates
free forum

Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào?

2 posters

Go down

Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào?

Bài gửi  admin Fri Apr 10, 2009 9:27 pm

Theo truyền thuyết,mỗi người sinh ra đều mang 1 vận mệnh nào đóa.Vậy sao bạn ko thử bói xem mình mang vệnh mệnh của vị CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ nào trong 7 nàng CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ của 7 vương quốc Đại Dương..... Bói theo ngày sinh ,ko theo cung .....

-(1/1->25/2):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU CAM.
Tính cách dễ bị tổn thương ,kích động.Dễ bị cái ác lấn chiến tâm tính,sẽ bị lún sâu vào tội lỗi nếu như ko đc người khác làm cho tỉnh ngộ.Công chúa nhân ngư màu cam sẽ có mối tình ko dc như ý.ko đc hạnh phúc nếu như người cô yêu ko bảo vệ mối tình cũa mình đến cùng.....Nhưng lúc nhu thế ,công chúa hãy tìm đến bạn bè.Ở đó công chúa sẽ tìm đc những sự an ủi từ họ....

-(26/2->29/4):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU XANH DA TRỜI.
Tính cách:Hi sinh vì bạn bè,cho dù phải trả 1 cái già rất cao.Nhân hậu và tốt bụng.Công chúa nhân ngư màu xanh da trời là 1 cô công chúa can đảm,biết hi sinh cho sự an toàn của bạn bề mà ko màng đến bản thân.

-(30/4->27/5):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU XANH NƯỚC BIỂN.
Tính cách:Sôi nổi,dễ thương và thuần khiết .Công chúa nhân ngư màu xanh nước biển rất can đảm,biết quan tâm tới bạn bè và cũng hi sinh vì bạn bè,vì công lí. Nhưng đôi khi lại sớm nắng chiều mưa,tính cách thay đổi thất thường làm cho mọi người rất khó nắm bắt.Cũng có khi lại tỏ ra rất hiểu biết và người lớn.Đối với tình yêu,những anh chàng chững chạc lại luôn lôi cuốn công chúa.

-(28/5->11/7):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU HỒNG.
Tính cách:Nhí nhảnh,đáng yêu.Nhưng lại mau nước mắt.trong những tình huống nguy hiểm thì lại tỏ ra cứng rắn.trong tình yêu cô rất ngọt ngào,hi sinh tất cả vì người mình yêu.Mẫu người lí tưởng của cô là người biết bảo vệ người mình yêu.

-(12/7->26/8):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU TÍM.
Tính cách:La hiện thân của sự sôi nổi đáng yêu.Cô bất chấp mọi nguy hiểm vì người bạn thân nhất của mình.Nhưng cóa vẻ cô sẽ ko tin tưởng bất kì ai nếu như ko cóa người làm cho cô tin tưởng thật sự.Cô thích tự lập 1 mình hơn là cần sự dúp đỡ của người khác

-(27/25/10):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU VÀNG.
Tính cách:Vui vẻ ,hòa đồng .Luôn luôn chung thành với bạn bè,ko phản bội.Nhưng đôi khi cô cũng bị mù quáng vì tình bạn

-(26/10->30/12):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU XANH NGỌC BÍCH;
Tính cách:Lạnh lùng ,dễ mặc cảm là tính cách của cô.Luôn bị dày vò khi có ai đó ko tin tưởng mình.Nhìn bề ngoài thì công chúa rất mặc cảm ,cứng rắn,nhưng bên trong con người cô thì lại hoàn toàn ngược lại.Cô sẽ hi sinh vì bạn bè bằng mọi giá.Đối với tình yêu,những người đáng tin cậy là mẫu người lí tưởng của công chúa.
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Mình là "Công chúa Nhân Ngư Màu Hồng"
Tính cách:Nhí nhảnh,đáng yêu.Nhưng lại mau nước mắt.trong những tình huống nguy hiểm thì lại tỏ ra cứng rắn.trong tình yêu cô rất ngọt ngào,hi sinh tất cả vì người mình yêu.Mẫu người lí tưởng của cô là người biết bảo vệ người mình yêu.(':cười:')
admin
admin
Admin
Admin

Character sheet
xèng xèng :
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue100000/100000Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (100000/100000)
Thú cưng Thú cưng:
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue100/100Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (100/100)
Kinh nghiệm Kinh nghiệm :
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue1000/1000Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (1000/1000)

https://angel-lovely96.forumvi.com

Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty Re: Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào?

Bài gửi  wild_cat Tue Apr 14, 2009 5:25 pm

-(12/7->26/8):CÔNG CHÚA NHÂN NGƯ MÀU TÍM.
Tính cách:La hiện thân của sự sôi nổi đáng yêu.Cô bất chấp mọi nguy hiểm vì người bạn thân nhất của mình.Nhưng cóa vẻ cô sẽ ko tin tưởng bất kì ai nếu như ko cóa người làm cho cô tin tưởng thật sự.Cô thích tự lập 1 mình hơn là cần sự dúp đỡ của người khác
haha mình là nhân ngư màu tím
wild_cat
wild_cat
Smod
Smod

Character sheet
xèng xèng :
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue100000/100000Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (100000/100000)
Thú cưng Thú cưng:
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue100/100Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (100/100)
Kinh nghiệm Kinh nghiệm :
Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Left_bar_bleue1000/1000Bạn mang vận mệnh của vị "Công Chúa Nhân Ngư" nào? Empty_bar_bleue  (1000/1000)

http://love-land.4umer.com

- Similar topics